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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA MIFUGO NA UVUVI 

WAKALA YA MAFUNZO YA MIFUGO - LITA 

 

TANGAZO LA MAOMBI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA MIFUGO 
 

Wakala ya Mafunzo ya Mifugo (LITA) kupitia Kampasi zake tatu za Madaba, Temeke, na Kikulula 
inakaribisha awamu ya pili ya maombi ya kujiunga na mafunzo ya mifugo, katika mwaka wa masomo 
2022/2023 
  
Kozi zitolewazo ni: 

1. Astashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo (Madaba, Temeke na Kikulula) 
2. Stashahada ya Afya na Uzalishaji wa Mifugo (Madaba) 
3. Astashahada na Stashahada ya Ufundi Sanifu wa Maabara ya Veterinari (Temeke) 
4. Stashahada ya Uendelezaji wa Nyanda za Malisho na Udhibiti wa Ndorobo (Morogoro) 

 

Sifa za waombaji 
 

Wawe wamehitimu Kidato cha Nne na kufaulu angalau masomo manne kwa alama D na kuendelea. Kati ya 
masomo hayo mawili yawe ya Sayansi ambayo ni Biolojia, Kilimo, Kemia, Fizikia, Hisabati na Jiografia  
 

AU 
Kidato cha Sita wenye subsidiaries mbili za masomo ya sayansi,  

 
AU 

Wahitimu wa kidato cha nne ambao hawajapata daraja 0, waliojiendeleza katika Vyuo vya Ufundi Stadi (VETA) 
vinavyotambuliwa vyenye mkondo wa mifugo na kupata NVA Level 3 au Trade Test I.  
 
Fomu za maobi zinapatikana katika tovuti ya Wakala ya www.lita.go.tz 

Mwisho wa kupokea maombi ni tarehe 01/10/2022. 
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Kwa mawasiliano zaidi tumia namba zifuatazo:  
0754 746 782; 0754 828 688; 0786 203 825 na 0733 540 544;  
AU tembelea Tovuti ya Wakala: www.lita.go.tz  

 

 
WOTE MNAKARIBISHWA 

http://www.lita.go.tz/

